ฝ่ายบริหารสถานศึกษา
- นางสาวพัชรินทร์ อักษรผอมผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพกันตัง
- นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอดรองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากรฯ
- นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอดรองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาฯ
- นายนิกอน ทองโอรองผู้อำนวยการฝ่ายแผนฯ
- นายนิกอน ทองโอรองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ฝ่ายบริหารทรัพยากร
- นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอดรองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร
- นางนฤมล เยาว์ดำหัวหน้างานบุคลากร
- นางไอลดา น้ำเยื้องหัวหน้างานการเงิน
- ปริยากร ไชยชาญยุทธ์หัวหน้างานงานพัสดุ
- นางอรอุมา ทิพย์ใสย์หัวหน้างานทะเบียน
- นางสาวจุฑามาศ พรหมลาดหัวหน้างานการบัญชี
- นายสุธี ผลจันทร์หัวหน้างานอาคาร
- นางสาวอ่อนอุมา พรมชูหัวหน้างานบริหารงานทั่วไป
- นางอรอุมา ทิพย์ใสย์ห้วหน้างานประชาสัมพันธ์
ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
- นายนิกอน ทองโอรองผู้อำนวยการฝ่ายแผนฯ
- นางสาวกาญจนา วัฒนแผลงหัวหน้างานวางแผนและงบประมาณ
- นางสาวพัตรสุดา หวังอุเส็นเจ้าหน้าที่งานวางแผน
- นายณัฎฐพัชร์ เจริญหัวหน้างานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
- นางสาวพัตรสุดา หวังอุเส็นเจ้าหน้าที่งานศูนย์ข้อมูล
- นายนวธาน จันทร์รัตน์หัวหน้างานความร่วมมือ
- นางสาวพัตรสุดา หวังอุเส็นเจ้าหน้าที่งานความร่วมมือ
- นายธนกฤต ไพรัตน์หัวหน้างานวิจัย พัฒนาฯ
- นางสาวเมย์วิภา อวนข้องเจ้าหน้าที่งานวิจัยฯ
- นายภานุกร อ่อนประสงค์หัวหน้างานประกันคุณภาพฯ
- นางสาวเมย์วิภา อวนข้องเจ้าหน้าที่งานประกันคุณภาพฯ
- นางพรรณิภา อิทธิฤททธิ์หัวหน้างานส่งเสริมผลิตผลฯ
- นางสาวเมย์วิภา อวนข้องเจ้าหน้าที่งานส่งเสริมผลิตผล
ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
- นางสาวสร้อยสุนีย์ รามปลอดรองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนาฯ
- นายธนกฤต ไพรัตน์หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา
- นางสาวธวัลยา สุวรรณวงศ์เจ้าหน้าที่ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
- นางสาวนวพรรษ์ พงศ์พัทลุงหัวหน้างานครูที่ปรึกษา
- นายปกรเกียรติ ใหมทองหัวหน้างานปกครอง
- นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะหัวหน้างานแนะแนวอาชีพฯ
- นางสาวศิริรัตน์ ไทยเจริญหัวหน้างานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
- นางสาวเดือนเพ็ญ สายนุ้ยเจ้าหน้าที่งานสวัดิ์การนักเรียน นักศึกษา
- นายธีรวุฒิ น้ำเยื้องหัวหน้างานโครงการพิเศษฯ
- นางสาวเมย์วิภา อวนข้องเจ้าหน้าที่โครงการพิเศษฯ
ฝ่ายวิชาการ
- นายนิกอน ทองโออำนวยการฝ่ายวิชาการ
- นางพรรณิภา อิทธิฤทธิ์หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
- นายศุภชัย วัชรมานะกุลหัวหน้างานวัดผลและประเมินผล
- นายพงศธร หนูเล็กหัวหน้างานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
- นายนวธาร จันทร์รัตน์หัวหน้างานสื่อการเรียน การสอน
- นางสาวนวพรรษ์ พงศ์พัทลุงหัวหน้างานวิทยบริการและห้องสมุด
แผนกวิชา
- นายธีรวุฒิ น้ำเยื้องพนักงานราชการ (ครู) หัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์
- นายธนกฤต ไพรัตน์ครูผู้ช่วย ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาช่างยนต์
- นายพงศธร หนูเล็กครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
- นายนวธาน จันทร์รัตน์ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
- นายธรรมวิชช์ กาลทาครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาช่างยนต์
- นางสาวพีรดา พรหมยกครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
- นายชยพล มะโนเมืองครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
- นายชัชภิมุข แซ่ลี้พนักงานราชการ(ครู) ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
- นางสาวศิริรัตน์ ไทยเจริญครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
- นายชยพล มะโนเมืองครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
- นายภานุกร อ่อนประสงค์ครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
- นางอรอุมา ทิพย์ใสย์ครูผู้ช่วย ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
- นางสาวชนัญชิดา แซ่เจียะพนักงานราชการ (ครู) ครูประจำแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
- นายณัฎฐพัชร์ เจริญครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
- นางไอลดา น้ำเยื้องพนักงานราชการ (ครู) หัวหน้าแผนกวิชาการบัญชี
- นางสาวปริยากร ไชยชาญยุทธ์ครูผู้ช่วย ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาบัญชี
- นางสาวจุฑามาศ พรหมลาดครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาการบัญชี
- นางพรรณิภา อิทธิฤทธิ์ครูผู้ช่วย หัวหน้าแผนกวิชาธุรกิจค่าปลีกฯ
- นางนฤมล เยาว์ดำพนักงานราชการ(ครู) ผู้ช่วยหัวหน้าแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
- นางสาวอ่อนอุมา ชูสิงห์ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาธุรกิจค้าปลีกฯ
- นายปกรณ์เกียรต์ ไหมทองครู คศ.1 หัวหน้าแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
- นายสุธี ผลจันทร์พนักงานราชการ(ครู) ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
- นายภูริวัฒน์ ช่วยอินทร์ครูพิเศษสอน ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
- นางสาวกาญจนา วัฒนแผลงครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
- นางสาวนวพรรษ์ พงศ์พัทลุงครูผู้ช่วย ครูประจำแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
- นางสาวเกณิกา พรหมสุขพนักงานราชการ (ครู) หัวหน้าแผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ